PVC Rufi / VINYL Rufi

Ana aika Rolls zuwa injin kaifin mahaifin mahaifina don a sanya shi ta al'ada. Wannan injin din ya kware a aikin vinyl duk nau'ikan raga na waya, gami da raga da ake amfani da shi wajen gina tarkacen lobster. Anan babban inganci, mai kauri da sassauci na UV da aka yiwa Black PVC an haɗa shi da haɗin raga. Shafin ya kasance an haɗa shi sosai har yana ƙin gogewa. Ba za a iya share shi da sauƙi ba. Kuma ba zai warware cikin sauki ba.

Kayan da aka gama shine ingancin farko ta kowane fanni. Tsaran rayuwa yana da wuyar faɗi. Yanayin muhalli na cikin iska, ƙasa da ruwan sama suna da tasiri kan tsawon lokacin da kayan ƙarancin zai kare. Waɗannan sharuɗɗan sun bambanta sosai daga wani ɓangare na ƙasar zuwa wancan.

Sanin kayan an samar da su ne daga injin niyyar mahaifina wanda ya kware a yin PVC na tsawon shekaru 15 zai iya baka kwarin gwiwa cewa wannan samfurin shine mafi ingancin da ake da shi. Handlingarin sarrafawa da jigilar kaya da ke cikin matsar da kayan daga niƙa ɗaya zuwa ɗayan ba zai ƙara farashin yayin ɗan gajeren tazara ba. Amma inganci da jimiri yana nan a cikin kowane juzu'i kuma yayi magana don shi.

news


Post lokaci: Dec-29-2020